Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên sản phẩm | SUPER FLOWER LEADEX VII PLATINUM PRO 1200W (ATX 3.1) |
| Model | SF-1200F14XP Pro |
| Công suất | 1200W |
| Chuẩn nguồn | ATX 3.1 & PCIe 5.1 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Platinum |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC |
| Hiệu suất | 92% - 94% - 90% ở mức tải 20% - 50% - 100% |
| Thiết kế | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Quạt làm mát | 140mm Fluid Dynamic Bearing (FDB) Fan |
| Chế độ quạt | Có công tắc ECO (3 chế độ: Auto, Semi-passive, Always On) |
| Tụ điện | 100% Tụ điện Nhật Bản |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 8 x PCIe 6+2 Pin, 12 x SATA, 4 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OVP, OCP, OPP, SCP, UVP, OTP, NLO, SIP |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
| Tên sản phẩm | SUPER FLOWER LEADEX VII PLATINUM PRO 1200W (ATX 3.1) |
| Model | SF-1200F14XP Pro |
| Công suất | 1200W |
| Chuẩn nguồn | ATX 3.1 & PCIe 5.1 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Platinum |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC |
| Hiệu suất | 92% - 94% - 90% ở mức tải 20% - 50% - 100% |
| Thiết kế | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Quạt làm mát | 140mm Fluid Dynamic Bearing (FDB) Fan |
| Chế độ quạt | Có công tắc ECO (3 chế độ: Auto, Semi-passive, Always On) |
| Tụ điện | 100% Tụ điện Nhật Bản |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 8 x PCIe 6+2 Pin, 12 x SATA, 4 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OVP, OCP, OPP, SCP, UVP, OTP, NLO, SIP |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!