Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | AOC |
| Model | 24G4H |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 200Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.3ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~126% sRGB / ~96% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync (G-Sync Compatible, FreeSync) |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.0, 1x DisplayPort 1.4 |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Điều chỉnh | Nâng hạ, xoay, nghiêng, pivot |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | AOC |
| Model | 24G4H |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 200Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.3ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~126% sRGB / ~96% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync (G-Sync Compatible, FreeSync) |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.0, 1x DisplayPort 1.4 |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Điều chỉnh | Nâng hạ, xoay, nghiêng, pivot |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!