Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên Sản Phẩm | FAN CASE TẢN NHIỆT JONSBO ZA-120BR BLACK LED ARGB INFINITY (CÁNH NGƯỢC) |
| Thương hiệu | JONSBO |
| Model | ZA-120BR |
| Màu sắc | Đen |
| Loại quạt | Cánh đảo ngược (Reverse Blade) |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ quạt | 600 - 1500 RPM (±10%) |
| Lưu lượng khí | 20.1 - 40.2 CFM |
| Áp suất tĩnh | 0.42 - 1.12 mmH2O |
| Độ ồn | 20.1 - 29.5 dBA |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực (Hydraulic Bearing) |
| Loại đèn LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Hiệu ứng LED | Gương vô cực (Infinity Mirror) ở trục trung tâm |
| Cổng kết nối quạt | 4-Pin PWM |
| Cổng kết nối LED | 3-Pin ARGB (5V) |
| Điện áp hoạt động | 12V DC (Quạt) / 5V DC (LED) |
| Tuổi thọ hoạt động | ≥ 50,000 giờ ở 25℃ |
| Tên Sản Phẩm | FAN CASE TẢN NHIỆT JONSBO ZA-120BR BLACK LED ARGB INFINITY (CÁNH NGƯỢC) |
| Thương hiệu | JONSBO |
| Model | ZA-120BR |
| Màu sắc | Đen |
| Loại quạt | Cánh đảo ngược (Reverse Blade) |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ quạt | 600 - 1500 RPM (±10%) |
| Lưu lượng khí | 20.1 - 40.2 CFM |
| Áp suất tĩnh | 0.42 - 1.12 mmH2O |
| Độ ồn | 20.1 - 29.5 dBA |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực (Hydraulic Bearing) |
| Loại đèn LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Hiệu ứng LED | Gương vô cực (Infinity Mirror) ở trục trung tâm |
| Cổng kết nối quạt | 4-Pin PWM |
| Cổng kết nối LED | 3-Pin ARGB (5V) |
| Điện áp hoạt động | 12V DC (Quạt) / 5V DC (LED) |
| Tuổi thọ hoạt động | ≥ 50,000 giờ ở 25℃ |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!