Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
ƯU ĐÃI THÊM
Trong phân khúc nguồn máy tính phổ thông và tầm trung, FSP luôn là cái tên nhận được sự tin tưởng tuyệt đối nhờ kinh nghiệm hàng thập kỷ trong việc sản xuất linh kiện điện tử. FSP VITA 750BD là minh chứng rõ nét cho việc kết hợp giữa công suất thực mạnh mẽ và hiệu suất năng lượng đạt chuẩn, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho người dùng.
Dòng sản phẩm FSP VITA 750BD đạt chứng nhận 80 Plus Bronze, đảm bảo hiệu suất chuyển đổi điện năng luôn duy trì trên mức 85% ở các mức tải thông thường. Điều này không chỉ giúp giảm thiểu nhiệt lượng tỏa ra, bảo vệ các linh kiện bên trong mà còn góp phần tiết kiệm điện năng tiêu thụ, giúp hệ thống vận hành mượt mà hơn trong thời gian dài.
Với công suất thực lên đến 750W, FSP VITA 750BD là "trạm tiếp năng lượng" lý tưởng cho các cấu hình PC đa dạng. Từ những bộ máy văn phòng cao cấp đến các dàn PC Gaming sử dụng CPU đa nhân và card đồ họa đời mới (như RTX 4060, RTX 4070), bộ nguồn này vẫn đảm bảo cung cấp dòng điện dồi dào, ổn định mà không gặp hiện tượng quá tải.
FSP đã trang bị cho VITA 750BD một quạt làm mát 120mm với khả năng tự động điều chỉnh tốc độ theo nhiệt độ thực tế.
Khi máy hoạt động ở mức tải thấp, quạt sẽ quay ở tốc độ chậm để giữ không gian yên tĩnh.
Khi chạy các tác vụ nặng, hệ thống quạt sẽ tăng tốc để đảm bảo các linh kiện bên trong luôn mát mẻ, duy trì tuổi thọ cho các tụ điện cao cấp.
Một bộ nguồn tốt không chỉ cung cấp điện mà còn phải là "lá chắn" bảo vệ hệ thống. FSP VITA 750BD tích hợp đầy đủ các tính năng bảo vệ an toàn giúp bạn tránh khỏi những rủi ro đáng tiếc từ lưới điện:
OCP: Bảo vệ quá dòng.
OVP: Bảo vệ quá áp.
SCP: Bảo vệ ngắn mạch.
OPP: Bảo vệ quá công suất.
Dây cáp của FSP VITA 750BD được thiết kế dạng cáp dẹt màu đen (Flat Cables). Đây là điểm cộng lớn cho những người yêu thích sự gọn gàng. Cáp dẹt giúp việc đi dây phía sau thùng máy trở nên dễ dàng hơn, không chiếm nhiều không gian và tăng cường tính thẩm mỹ cho tổng thể bộ máy.
Công suất: 750W
Hiệu suất: 80 Plus Bronze
Kích thước quạt: 120mm (Silent Fan)
Cáp: Cố định (Dạng dẹt đen)
Chuẩn: ATX
Kích thước: 140 x 150 x 86 (mm)
Với sự kết hợp giữa thương hiệu uy tín FSP và những tính năng hiện đại, FSP VITA 750BD - 750W là sự lựa chọn không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một bộ nguồn "ngon - bổ - rẻ" nhưng vẫn đảm bảo tiêu chuẩn an toàn cao. Đây là nền tảng vững chắc để bạn xây dựng một hệ thống máy tính mạnh mẽ và bền bỉ.
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên sản phẩm | FSP VITA 750BD - 750W (80 PLUS BRONZE) |
| Model | VITA-750BD |
| Công suất | 750W |
| Chuẩn nguồn | ATX12V V3.1 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Bronze |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC ≧ 0.9 |
| Hiệu suất | ≥88% ở mức tải thông thường |
| Thiết kế | Non-Modular (Cáp liền) |
| Quạt làm mát | 120mm Hydraulic Bearing (HYB) Fan |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 2 x PCIe 6+2 Pin, 8 x SATA, 2 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OCP, OVP, SCP, OPP, OTP, UVP, SIP, NLO |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
| Tên sản phẩm | FSP VITA 750BD - 750W (80 PLUS BRONZE) |
| Model | VITA-750BD |
| Công suất | 750W |
| Chuẩn nguồn | ATX12V V3.1 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Bronze |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC ≧ 0.9 |
| Hiệu suất | ≥88% ở mức tải thông thường |
| Thiết kế | Non-Modular (Cáp liền) |
| Quạt làm mát | 120mm Hydraulic Bearing (HYB) Fan |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 2 x PCIe 6+2 Pin, 8 x SATA, 2 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OCP, OVP, SCP, OPP, OTP, UVP, SIP, NLO |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!