Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
ƯU ĐÃI THÊM
Trong thị trường bộ nguồn máy tính (PSU), FSP từ lâu đã khẳng định vị thế là nhà sản xuất hàng đầu với độ bền và độ tin cậy cực cao. Dòng sản phẩm mới FSP VITA GM BLACK 850W không chỉ kế thừa tinh hoa đó mà còn mang đến những cải tiến vượt bậc về tiêu chuẩn năng lượng, sẵn sàng đồng hành cùng các linh kiện phần cứng mạnh mẽ nhất hiện nay.
Một trong những điểm cộng lớn nhất của FSP VITA GM 850W chính là thiết kế Full Modular (cáp rời hoàn toàn). Người dùng có thể linh hoạt chỉ sử dụng những loại dây cáp thực sự cần thiết cho cấu hình của mình.
Việc loại bỏ các dây thừa không chỉ giúp bên trong thùng máy trở nên gọn gàng, thẩm mỹ hơn mà còn cải thiện đáng kể luồng không khí lưu thông, giúp các linh kiện khác như CPU và VGA luôn trong trạng thái mát mẻ.
FSP VITA GM 850W được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật mới nhất là ATX 3.0. Điều này có nghĩa là bộ nguồn có khả năng chịu tải tức thời (Power Spikes) cực tốt, đảm bảo hệ thống không bị khởi động lại khi linh kiện tiêu thụ điện năng đột ngột tăng cao.
Sản phẩm đi kèm cáp nguồn 12VHPWR trực tiếp, hỗ trợ hoàn hảo cho các dòng card đồ họa kiến trúc mới nhất như NVIDIA GeForce RTX 40-series mà không cần đến các đầu chuyển đổi rườm rà, tăng cường tính an toàn và ổn định cho dòng điện.
Với chứng nhận 80 Plus Gold, FSP VITA GM 850W cam kết hiệu suất chuyển đổi điện năng lên tới 90% ở mức tải trung bình. Hiệu suất cao đồng nghĩa với việc ít năng lượng bị lãng phí dưới dạng nhiệt năng, giúp bộ nguồn vận hành mát mẻ hơn, kéo dài tuổi thọ linh kiện và giúp bạn tiết kiệm đáng kể chi phí tiền điện trong dài hạn.
FSP trang bị cho dòng VITA GM các tụ điện chất lượng cao, có khả năng chịu nhiệt độ cao và duy trì dòng điện ổn định trong môi trường khắc nghiệt. Hệ thống quạt tản nhiệt 120mm sử dụng ổ bi tiên tiến giúp giảm thiểu tiếng ồn tối đa ngay cả khi hệ thống đang vận hành ở mức tải cao.
Ngoài ra, bộ nguồn còn sở hữu đầy đủ các cơ chế bảo vệ an toàn đạt chuẩn quốc tế như OCP, OVP, SCP, OPP, OTP, giúp bảo vệ dàn PC đắt giá của bạn trước mọi sự cố điện.
Model: VITA-850GM
Công suất thực: 850W
Màu sắc: Đen (Black)
Hiệu suất: 80 Plus Gold
Tiêu chuẩn: ATX 3.0 & PCIe 5.0
Kiểu cáp: Full Modular (Cáp rời hoàn toàn)
Kích thước: 140 x 150 x 86 mm
Nếu bạn đang xây dựng một cấu hình PC Gaming cao cấp hoặc máy tính làm việc đồ họa chuyên nghiệp, FSP VITA GM BLACK 850W là một sự đầu tư hoàn toàn xứng đáng. Sự kết hợp giữa thương hiệu uy tín, hiệu suất Gold ổn định và chuẩn ATX 3.0 tiên phong đã biến sản phẩm này trở thành một trong những bộ nguồn 850W đáng mua nhất hiện nay.
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên sản phẩm | FSP VITA 850GM - 850W (80 PLUS GOLD, FULL MODULAR) |
| Model | VITA-850GM |
| Công suất | 850W |
| Chuẩn nguồn | ATX12V V3.1, EPS 12V V2.92 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Gold |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC ≧ 0.9 |
| Hiệu suất | ≥90% ở mức tải thông thường |
| Thiết kế | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Quạt làm mát | 120mm Hydraulic Bearing (HYB) Fan |
| Tụ điện | Tụ điện chính của Nhật Bản chịu nhiệt 105°C |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 4 x PCIe 6+2 Pin, 8 x SATA, 4 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OCP, OVP, SCP, OPP, UVP, OTP, SIP, NLO |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
| Tên sản phẩm | FSP VITA 850GM - 850W (80 PLUS GOLD, FULL MODULAR) |
| Model | VITA-850GM |
| Công suất | 850W |
| Chuẩn nguồn | ATX12V V3.1, EPS 12V V2.92 |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 PLUS® Gold |
| PFC (Điều chỉnh hệ số công suất) | Active PFC ≧ 0.9 |
| Hiệu suất | ≥90% ở mức tải thông thường |
| Thiết kế | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Quạt làm mát | 120mm Hydraulic Bearing (HYB) Fan |
| Tụ điện | Tụ điện chính của Nhật Bản chịu nhiệt 105°C |
| Các cổng kết nối | 1 x ATX 20+4 Pin, 2 x CPU 4+4 Pin, 1 x PCIe 12V-2x6, 4 x PCIe 6+2 Pin, 8 x SATA, 4 x Molex |
| Các chuẩn bảo vệ | OCP, OVP, SCP, OPP, UVP, OTP, SIP, NLO |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!