Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
ƯU ĐÃI THÊM
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Samsung |
| Model | ViewFinity S5 S50GC (LS34C500GAEXXV) |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Độ phân giải | UWQHD (3440 x 1440) |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 (Ultrawide) |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ hỗ trợ | AMD FreeSync |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Samsung |
| Model | ViewFinity S5 S50GC (LS34C500GAEXXV) |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Độ phân giải | UWQHD (3440 x 1440) |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 (Ultrawide) |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ hỗ trợ | AMD FreeSync |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort |
| VESA | 100 x 100 mm |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!