Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MPG 274URDFW E16M |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | Rapid IPS + Mini LED |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 160Hz (4K) / 320Hz (FHD – Dual Mode) |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG Min) |
| Độ sáng | ~400 nits (SDR) / ~1000 nits (HDR Peak) |
| Độ tương phản | ~1,000,000:1 (Mini LED Local Dimming) |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit) |
| Độ phủ màu | ~Quantum Dot (màu rộng, chuẩn chỉnh) |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | VESA DisplayHDR 1000 |
| Công nghệ hỗ trợ | G-Sync Compatible, FreeSync Premium |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1 x2, DisplayPort 1.4a, USB-C (98W), USB Hub |
| Tính năng đặc biệt | Dual Mode, AI Navigator, Local Dimming 1152 zones |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MPG 274URDFW E16M |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | Rapid IPS + Mini LED |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 160Hz (4K) / 320Hz (FHD – Dual Mode) |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG Min) |
| Độ sáng | ~400 nits (SDR) / ~1000 nits (HDR Peak) |
| Độ tương phản | ~1,000,000:1 (Mini LED Local Dimming) |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit) |
| Độ phủ màu | ~Quantum Dot (màu rộng, chuẩn chỉnh) |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | VESA DisplayHDR 1000 |
| Công nghệ hỗ trợ | G-Sync Compatible, FreeSync Premium |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1 x2, DisplayPort 1.4a, USB-C (98W), USB Hub |
| Tính năng đặc biệt | Dual Mode, AI Navigator, Local Dimming 1152 zones |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!