Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
ƯU ĐÃI THÊM
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG 274QRFW E20 |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 2K QHD (2560 x 1440) |
| Tấm nền | Rapid IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 200Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG, Min) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit, 8-bit + FRC) |
| Độ phủ màu | ~124% sRGB / ~95% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | DisplayHDR 400 |
| Công nghệ hỗ trợ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.4a, 2x HDMI 2.0b, Audio Out |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG 274QRFW E20 |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 2K QHD (2560 x 1440) |
| Tấm nền | Rapid IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 200Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG, Min) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit, 8-bit + FRC) |
| Độ phủ màu | ~124% sRGB / ~95% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | DisplayHDR 400 |
| Công nghệ hỗ trợ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.4a, 2x HDMI 2.0b, Audio Out |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Màu sắc | Trắng |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!