Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG 244C |
| Kích thước màn hình | 23.6 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | VA |
| Kiểu màn hình | Cong 1500R |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~250 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (8-bit + FRC) |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| Công nghệ hỗ trợ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.0b, 1x DisplayPort 1.2a |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG 244C |
| Kích thước màn hình | 23.6 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | VA |
| Kiểu màn hình | Cong 1500R |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~250 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (8-bit + FRC) |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| Công nghệ hỗ trợ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.0b, 1x DisplayPort 1.2a |
| VESA | 100 x 100 mm |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!