Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG342CQR E2 |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Kiểu màn hình | Cong 1500R |
| Độ phân giải | UWQHD (3440 x 1440) |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 (Ultrawide) |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~119% sRGB |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR Ready |
| Công nghệ hỗ trợ | AMD FreeSync Premium |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Điều chỉnh | Nâng hạ, nghiêng, xoay |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | MSI |
| Model | MAG342CQR E2 |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Kiểu màn hình | Cong 1500R |
| Độ phân giải | UWQHD (3440 x 1440) |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 (Ultrawide) |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~119% sRGB |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR Ready |
| Công nghệ hỗ trợ | AMD FreeSync Premium |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Điều chỉnh | Nâng hạ, nghiêng, xoay |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!