Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | ASUS TUF Gaming |
| Model | VG259QM5A |
| Kích thước màn hình | 24.5 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.3ms (GtG) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~99% sRGB |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync (G-Sync Compatible, FreeSync) |
| Cổng kết nối | 2x HDMI, 1x DisplayPort, Audio Out |
| Loa tích hợp | Có |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Bề mặt | Chống chói (Anti-glare) |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | ASUS TUF Gaming |
| Model | VG259QM5A |
| Kích thước màn hình | 24.5 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.3ms (GtG) |
| Độ sáng | ~300 cd/m² |
| Độ tương phản | ~1000:1 |
| Màu sắc hiển thị | ~16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~99% sRGB |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | HDR10 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync (G-Sync Compatible, FreeSync) |
| Cổng kết nối | 2x HDMI, 1x DisplayPort, Audio Out |
| Loa tích hợp | Có |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Bề mặt | Chống chói (Anti-glare) |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!