Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Dell UltraSharp |
| Model | U3225QE |
| Kích thước màn hình | 31.5 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | IPS Black |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 120Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Độ sáng | ~400–450 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 (IPS Black) |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit) |
| Độ phủ màu | 100% sRGB / ~99% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | DisplayHDR 600 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1, DisplayPort 1.4, Thunderbolt 4 (PD ~140W), USB-C Hub, RJ45 |
| Tính năng đặc biệt | KVM Switch, Daisy Chain, USB Hub |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Bề mặt | Chống chói (Anti-glare) |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Dell UltraSharp |
| Model | U3225QE |
| Kích thước màn hình | 31.5 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | IPS Black |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 120Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Độ sáng | ~400–450 cd/m² |
| Độ tương phản | ~3000:1 (IPS Black) |
| Màu sắc hiển thị | ~1.07 tỷ màu (10-bit) |
| Độ phủ màu | 100% sRGB / ~99% DCI-P3 |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| HDR | DisplayHDR 600 |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive Sync |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1, DisplayPort 1.4, Thunderbolt 4 (PD ~140W), USB-C Hub, RJ45 |
| Tính năng đặc biệt | KVM Switch, Daisy Chain, USB Hub |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Bề mặt | Chống chói (Anti-glare) |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!