FAN LIAN LI TL120 LCD SINGLE BLACK REVERSE - 12RTLLCD1B (MÀN HÌNH LCD, LED VÔ CỰC, ĐẢO CHIỀU)
Lượt xem: 104 | 0 đánh giá | Tình trạng : Hết hàng | Thương hiệu : LIANLI
Liên hệ
Thông số sản phẩm
CHỈ SỬ DỤNG ĐƯỢC KHI MUA KÈM PACK 3 FAN (FANA728 & FANA730) Màn hình LCD 1.6” độ phân giải 400×400. Hỗ trợ các tệp GIF, MP4, JPG và PNG. Thích hợp làm vỏ PC với khả năng tối ưu hóa luồng không khí và tiếng ồn. Đi kèm với hình ảnh động xuyên suốt độc quyền của Lian Li thông qua L-Connect 3. Vòng bi FDB mang lại sự ổn định, độ bền và tuổi thọ cao. Gương vô cực mở rộng xung quanh khung với đường dẫn ánh sáng dài hơn để tạo ra một cái nhìn thống nhất như chuỗi hoa cúc. Có hai vùng ánh sáng để tăng khả năng tùy chỉnh ánh sáng. Hệ thống khóa liên động UNIFAN giúp quản lý cáp dễ dàng. Bộ điều khiển tốc độ quạt và đèn LED được chia sẻ với UNIFAN TL. Kiểm soát phần mềm hoàn chỉnh với L-Connect 3.
Bảo hành: 12 Tháng
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI XUÊ PC
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
BUILD PC TRỌN GÓI SIÊU ƯU ĐÃI
Tối ưu hóa hiệu năng theo yêu cầu
Tiết kiệm thời gian
Đảm bảo chất lượng linh kiện
Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Hệ thống nâng cấp dễ dàng
Nhiều CTKM - Flash Sale hấp dẫn
Khách hàng đánh giá, nhận xét
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
    0 đánh giá
  • 4 sao
    0 đánh giá
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Để gửi bình luận, bạn cần nhập tối các trường có *
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm LIAN LI TL120 LCD SINGLE BLACK REVERSE - 12RTLLCD1B
Loại sản phẩm Quạt Case / Quạt tản nhiệt
Kích thước 120mm (120 x 120 x 28 mm)
Số lượng 1 quạt (Single Pack)
Màu sắc Đen (Black)
Loại Quạt PWM, Cánh ngược (Reverse Blade)
Loại trục quạt Fluid Dynamic Bearing (FDB)
Tốc độ Fan 0 ~ 1900 RPM ±10%
Lưu lượng gió (Airflow) 54.6 CFM (Tối đa)
Áp suất tĩnh (Static Pressure) 2.88 mmH₂O (Tối đa)
Độ ồn Fan 30 dBA (Tối đa)
Cổng kết nối Cổng 7-pin độc quyền (Yêu cầu kết nối qua Controller)
Điện áp định mức 12V DC (Motor), 5V (LED & LCD)
Đèn nền ARGB, Hiệu ứng LED Vô cực (Infinity Mirror)
Màn hình hiển thị
LCD 2.1 inch IPS Screen