Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Thương hiệu | Jungle Leopard |
| Model | STARSTONE V1 White Reverse |
| Loại sản phẩm | Quạt Case / Quạt Tản nhiệt |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 25mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Kiểu kết nối | 4-Pin PWM (Kiểm soát tốc độ) 3-Pin 5V ARGB (Điều khiển LED) |
| Tốc độ quạt | Khoảng 800 - 1800 RPM (±10%) |
| Lưu lượng khí (Airflow) | Khoảng 40 - 65 CFM (Tùy tốc độ) |
| Áp lực tĩnh (Static Pressure) | Khoảng 1.5 - 2.5 mmH2O |
| Độ ồn | Khoảng 25 - 35 dBA (Tùy tốc độ) |
| Loại trục quạt | Hydraulic Bearing / Long Life Bearing |
| Điện áp hoạt động | 12V DC (Quạt), 5V DC (LED) |
| Mục đích sử dụng | Quạt Case, Quạt Tản nhiệt (Radiator/Heatsink) |
| Tính năng đặc biệt |
Cánh quạt đảo chiều (Reverse Blade) Giúp lắp làm quạt hút (kéo khí vào) ở mặt trước/dưới case mà vẫn hiển thị mặt LED/thẩm mỹ của quạt LED ARGB đồng bộ, Điều khiển tốc độ PWM, Thiết kế màu trắng. |
| Phụ kiện đi kèm | Ốc vít gắn case/radiator |
| Thương hiệu | Jungle Leopard |
| Model | STARSTONE V1 White Reverse |
| Loại sản phẩm | Quạt Case / Quạt Tản nhiệt |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 25mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Kiểu kết nối | 4-Pin PWM (Kiểm soát tốc độ) 3-Pin 5V ARGB (Điều khiển LED) |
| Tốc độ quạt | Khoảng 800 - 1800 RPM (±10%) |
| Lưu lượng khí (Airflow) | Khoảng 40 - 65 CFM (Tùy tốc độ) |
| Áp lực tĩnh (Static Pressure) | Khoảng 1.5 - 2.5 mmH2O |
| Độ ồn | Khoảng 25 - 35 dBA (Tùy tốc độ) |
| Loại trục quạt | Hydraulic Bearing / Long Life Bearing |
| Điện áp hoạt động | 12V DC (Quạt), 5V DC (LED) |
| Mục đích sử dụng | Quạt Case, Quạt Tản nhiệt (Radiator/Heatsink) |
| Tính năng đặc biệt |
Cánh quạt đảo chiều (Reverse Blade) Giúp lắp làm quạt hút (kéo khí vào) ở mặt trước/dưới case mà vẫn hiển thị mặt LED/thẩm mỹ của quạt LED ARGB đồng bộ, Điều khiển tốc độ PWM, Thiết kế màu trắng. |
| Phụ kiện đi kèm | Ốc vít gắn case/radiator |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!