Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên Sản Phẩm | FAN CASE MAGIC ULTRA SNOW MAN WHITE |
| Thương hiệu | Magic |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực (Hydraulic Bearing) |
| Tốc độ quạt | 900 RPM |
| Lưu lượng khí | 40.60 CFM |
| Áp suất tĩnh | 0.539 mmH2O |
| Độ ồn | |
| Loại đèn LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Vị trí LED | Hub (trung tâm quạt) |
| Đồng bộ LED | Hỗ trợ đồng bộ với bo mạch chủ (M/B Sync) |
| Điện áp hoạt động | DC 8.0V ~ 13.8V |
| Công suất tiêu thụ (Quạt) | 12V 0.18A 2.16W |
| Công suất tiêu thụ (LED) | 5V 0.1A 0.5W |
| Tuổi thọ hoạt động | 30,000 giờ |
| Tên Sản Phẩm | FAN CASE MAGIC ULTRA SNOW MAN WHITE |
| Thương hiệu | Magic |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực (Hydraulic Bearing) |
| Tốc độ quạt | 900 RPM |
| Lưu lượng khí | 40.60 CFM |
| Áp suất tĩnh | 0.539 mmH2O |
| Độ ồn | |
| Loại đèn LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Vị trí LED | Hub (trung tâm quạt) |
| Đồng bộ LED | Hỗ trợ đồng bộ với bo mạch chủ (M/B Sync) |
| Điện áp hoạt động | DC 8.0V ~ 13.8V |
| Công suất tiêu thụ (Quạt) | 12V 0.18A 2.16W |
| Công suất tiêu thụ (LED) | 5V 0.1A 0.5W |
| Tuổi thọ hoạt động | 30,000 giờ |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!