Xây dựng cấu hình
Tài khoản
Tổng cộng:
(Số lượng: 0 sản phẩm)
0₫
LINH KIỆN MÁY TÍNH
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
0/5
0 đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnGửi nhận xét của bạn
|
|
|
| Gửi đánh giá Hủy | |
| Tên sản phẩm | Magic Ultra Snow Man F120 REVERSE WHITE |
| Hãng sản xuất | Magic |
| Model | F120 REVERSE |
| Loại quạt | Quạt tản nhiệt case - Lưỡi quạt đảo ngược (Reverse Blade) |
| Màu sắc | Trắng (White) |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Hiệu ứng LED | Vô cực (Infinity Mirror) ở trung tâm |
| Loại LED | ARGB (Addressable RGB), có thể tùy chỉnh từng bóng |
| Tốc độ quạt | 800 - 2000 RPM (±10%) |
| Lưu lượng gió (Airflow) | ~ 61.5 CFM |
| Áp suất tĩnh (Static Pressure) | ~ 1.95 mmH2O |
| Độ ồn (Noise Level) | ≤ 28.5 dBA |
| Loại trục quay (Bearing) | Hydro Bearing (Bền bỉ và êm ái) |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM (Để điều tốc) |
| Kết nối LED | 3-pin ARGB (5V) |
| Đồng bộ LED |
Tương thích ASUS Aura Sync MSI Mystic Light Gigabyte RGB Fusion ASRock Polychrome Sync |
| Tính năng đặc biệt |
Thiết kế Reverse Blade: Cho phép lắp quạt làm quạt hút gió vào case (intake) nhưng vẫn khoe được trọn vẹn mặt LED vô cực đẹp nhất. |
| Phụ kiện | Ốc vít đi kèm, có đệm cao su chống rung tại 4 góc. |
| Tên sản phẩm | Magic Ultra Snow Man F120 REVERSE WHITE |
| Hãng sản xuất | Magic |
| Model | F120 REVERSE |
| Loại quạt | Quạt tản nhiệt case - Lưỡi quạt đảo ngược (Reverse Blade) |
| Màu sắc | Trắng (White) |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Hiệu ứng LED | Vô cực (Infinity Mirror) ở trung tâm |
| Loại LED | ARGB (Addressable RGB), có thể tùy chỉnh từng bóng |
| Tốc độ quạt | 800 - 2000 RPM (±10%) |
| Lưu lượng gió (Airflow) | ~ 61.5 CFM |
| Áp suất tĩnh (Static Pressure) | ~ 1.95 mmH2O |
| Độ ồn (Noise Level) | ≤ 28.5 dBA |
| Loại trục quay (Bearing) | Hydro Bearing (Bền bỉ và êm ái) |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM (Để điều tốc) |
| Kết nối LED | 3-pin ARGB (5V) |
| Đồng bộ LED |
Tương thích ASUS Aura Sync MSI Mystic Light Gigabyte RGB Fusion ASRock Polychrome Sync |
| Tính năng đặc biệt |
Thiết kế Reverse Blade: Cho phép lắp quạt làm quạt hút gió vào case (intake) nhưng vẫn khoe được trọn vẹn mặt LED vô cực đẹp nhất. |
| Phụ kiện | Ốc vít đi kèm, có đệm cao su chống rung tại 4 góc. |
Thêm sản phẩm vào giỏ hàng thành công!