RAM DESKTOP CORSAIR DOMINATOR PLATINUM RGB WHITE (CMP32GX5M2X7000C34W) 32GB (2X16GB) DDR5 7000MHZ
Lượt xem: 60 | 0 đánh giá | Tình trạng : Hết hàng | Thương hiệu : CORSAIR
Liên hệ
Thông số sản phẩm
Dung lượng bộ nhớ trong ram: 32GB(2x16GB) Loại bộ nhớ trong ram: DDR5 Bus bộ nhớ trong ram: 7000 MHz Điện Áp: 1.1v - 1.4v
Bảo hành: 36 Tháng
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI XUÊ PC
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
BUILD PC TRỌN GÓI SIÊU ƯU ĐÃI
Tối ưu hóa hiệu năng theo yêu cầu
Tiết kiệm thời gian
Đảm bảo chất lượng linh kiện
Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Hệ thống nâng cấp dễ dàng
Nhiều CTKM - Flash Sale hấp dẫn
Khách hàng đánh giá, nhận xét
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
    0 đánh giá
  • 4 sao
    0 đánh giá
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Để gửi bình luận, bạn cần nhập tối các trường có *
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm BỘ NHỚ TRONG RAM DESKTOP CORSAIR DOMINATOR PLATINUM RGB WHITE (CMP32GX5M2X7000C34W) 32GB (2X16GB) DDR5 7000MHZ
Loại sản phẩm RAM Desktop (Bộ nhớ trong cho máy tính để bàn)
Thương hiệu CORSAIR
Dòng sản phẩm DOMINATOR PLATINUM RGB
Màu sắc/Thiết kế WHITE (Trắng)
Mã sản phẩm CMP32GX5M2X7000C34W
Dung lượng tổng 32GB
Cấu hình (số thanh x dung lượng) 2 x 16GB
Thế hệ/Loại DDR DDR5
Tốc độ 7000MHz
Thời gian trễ (Timings) CL34-44-44-96 (Dựa trên mã sản phẩm và tốc độ điển hình)
Điện áp hoạt động 1.4V (Khi chạy ở tốc độ 7000MHz với profile XMP/EXPO)