BỘ NHỚ RAM DESKTOP GSKILL TRIDENT Z5 NEO RGB (F5-6000J3040G32GX2-TZ5NR) 64GB (2 X 32GB) DDR5 6000MHZ
Lượt xem: 139 | 0 đánh giá | Tình trạng : Hết hàng | Thương hiệu : G-SKILL
Liên hệ
Thông số sản phẩm
Dòng RAM DDR5 cao cấp Dung lượng: 64Gb (2x32GB) Bus: 6000 Mhz (CL30-40-40-96 ) Phiên bản RGB đẹp mắt
Bảo hành: 36 Tháng
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI XUÊ PC
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
BUILD PC TRỌN GÓI SIÊU ƯU ĐÃI
Tối ưu hóa hiệu năng theo yêu cầu
Tiết kiệm thời gian
Đảm bảo chất lượng linh kiện
Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Hệ thống nâng cấp dễ dàng
Nhiều CTKM - Flash Sale hấp dẫn
Khách hàng đánh giá, nhận xét
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
    0 đánh giá
  • 4 sao
    0 đánh giá
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Để gửi bình luận, bạn cần nhập tối các trường có *
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm RAM DESKTOP GSKILL TRIDENT Z5 NEO RGB (F5-6000J3040G32GX2-TZ5NR)
Dung lượng 64GB (2 x 32GB)
Loại RAM DDR5
Tốc độ 6000MHz
Độ trễ (Latency) CL30
Timing 30-40-40-96
Điện áp 1.35V
Tản nhiệt Có, Trident Z5 Neo RGB
RGB Có, G.Skill Trident Z5 Neo RGB
Hỗ trợ XMP/EXPO AMD EXPO (Extended Profiles for Overclocking)
Ưu điểm - Hiệu năng cao, tốc độ 6000MHz, độ trễ thấp CL30