BỘ NHỚ RAM DESKTOP CORSAIR DOMINATOR PLATINUM RGB WHITE (CMT64GX5M2B5200C40W) 64GB (2X32GB) DDR5 5200MHZ
Lượt xem: 165 | 0 đánh giá | Tình trạng : Hết hàng | Thương hiệu : CORSAIR
Liên hệ
Thông số sản phẩm
Series: Dominator RGB Loại RAM: DDR5 Đóng gói: 64GB (2x32GB) Bus: 5200MHz
Bảo hành: 36 Tháng
Liên hệ với nhân viên kinh doanh
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI XUÊ PC
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
BUILD PC TRỌN GÓI SIÊU ƯU ĐÃI
Tối ưu hóa hiệu năng theo yêu cầu
Tiết kiệm thời gian
Đảm bảo chất lượng linh kiện
Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Hệ thống nâng cấp dễ dàng
Nhiều CTKM - Flash Sale hấp dẫn
Khách hàng đánh giá, nhận xét
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
    0 đánh giá
  • 4 sao
    0 đánh giá
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Để gửi bình luận, bạn cần nhập tối các trường có *
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Corsair
Dòng sản phẩm Dominator Platinum RGB
Mã sản phẩm CMT64GX5M2B5200C40W
DUNG LƯỢNG 64GB (2 x 32GB)
Loại RAM DDR5
Tốc độ Bus 5200MHz (PC5-41600)
Độ trễ CAS CL40 (40-40-40-77)
Điện áp 1.25V
Tản nhiệt Có, Dominator DHX
RGB Có, iCUE RGB
Intel XMP 3.0
Số chân cắm 288-pin
Màu sắc Trắng
Mô tả chung RAM DDR5 Corsair Dominator Platinum RGB.
Tản nhiệt Dominator DHX, RGB iCUE.
Hiệu năng tốt, thiết kế sang trọng, màu trắng.
Ưu điểm Hiệu năng tốt (5200MHz).